Lịch thi đấu thể thao hôm nay mới nhất: Việt Nam đua tài ASIAD 2023

Chia sẻ

Chia sẻ zalo Chia sẻ zalo Chia sẻ zalo Chia sẻ zalo

(Lịch thi đấu thể thao) Cập nhật chi tiết lịch đấu các môn thể thao hấp dẫn trên toàn thế giới.

Lịch thi đấu đoàn TTVN tại ASIAD 2023 ngày 3/10

Xe đạp

Thời gian

Nội dung

Vòng

Cặp đấu

08:00

Cá nhân nữ tính giờ

chung kết

Nguyễn Thị Thu Mai

13:00

Cá nhân nam tính giờ

chung kết

Quàng Văn Cường

Canoe sprint (đua thuyền nước rút)

Thời gian

Nội dung

Vòng

Cặp đấu

09:00

Thuyền đơn nữ Canoe 200m

chung kết

Nguyễn Thị Hương

09:50

Thuyền đôi nam Canoe 1000m

chung kết

Hiên Năm, Nguyễn Hồng Quân

10:45

Thuyền bốn nữ Kayak 500m

chung kết

Đỗ Thị Thanh Thảo, Đinh Thị Trang, Hoàng Thị Hường, Lường Thị Dung

11:00

Thuyền đôi nữ Canoe 200m

chung kết

Diệp Thị Hương, Ma Thị Thương

Cầu mây

Thời gian

Nội dung

Vòng

Cặp đấu

09:00

Đội tuyển 4 nữ

tứ kết

Việt Nam gặp Indonesia

14:00

Đội tuyển 4 nữ

bán kết

Việt Nam gặp Lào hoặc Nhật Bản

Điền kinh

Thời gian

Nội dung

Vòng

Cặp đấu

08:10

800m

loại

Nguyễn Thị Thu Hà

Soft tennis

Thời gian

Nội dung

Vòng

Cặp đấu

10:30

Đồng đội nữ

loại

Việt Nam đấu Trung Quốc

-

Đồng đội nữ

loại

Việt Nam đấu Mông Cổ

-

Đồng đội nữ

loại

Nhật Bản đấu Việt Nam

-

Đồng đội nữ

loại

Việt Nam đấu Ấn Độ

Cờ vua

Thời gian

Nội dung

Vòng

Cặp đấu

14:00

Đồng đội nam

5

Lê Tuấn Minh, Trần Tuấn Minh, Nguyễn Ngọc Trường Sơn, Lê Quang Liêm, Trần Minh Thắng

-

Đồng đội nữ

5

Phạm Lê Thảo Nguyên, Hoàng Thị Bảo Trân, Nguyễn Thị Thanh An, Võ Thị Kim Phụng, Nguyễn Thị Mai Hưng

Cờ tướng

Thời gian

Nội dung

Vòng

Cặp đấu

13:00

Cá nhân nam

1

Lại Lý Huynh đấu kỳ thủ Trung Quốc

-

Cá nhân nam

1

Nguyễn Thành Bảo đấu kỳ thủ Singapore

-

Cá nhân nữ

1

Nguyễn Thị Phi Liêm đấu kỳ thủ Malaysia

-

Cá nhân nữ

1

Nguyễn Hoàng Yến đấu kỳ thủ Đài Loan (Trung Quốc)

Cầu lông

Thời gian

Nội dung

Vòng

Cặp đấu

09:00 tới 17:00

Đơn nam

1/32

Nguyễn Hải Đăng đấu VĐV Thái lan

09:00 tới 17:00

Đơn nữ

1/32

Vũ Thị Anh Thư đấu VĐV Malaysia

09:00 tới 17:00

Đơn nữ

1/32

Nguyễn Thùy Linh đấu VĐV Pakistan

Lịch thi đấu các môn thể thao trong ngày

Tennis - ATP 500 - China Open - tứ kết

Thời gian

Cặp đấu

Trực tiếp

Thứ hai, 02/10/2023

11:30 Ugo Humbert

Daniil Medvedev

On Sports, K+ Live 2

13:00 Alexander Zverev

Nicolas Jarry
18:00 Carlos Alcaraz Casper Ruud
20:00 Grigor Dimitrov

Jannik Sinner

Tennis - ATP 500 - Astana Open- bán kết

Thời gian

Cặp đấu

Trực tiếp

Thứ hai, 02/10/2023

16:30 Sebastian Korda

Hamad Medjedovic

19:00 Sebastian Ofner

Adrian Mannarino

Tennis - WTA 1000 - China Open - vòng 1

Thời gian

Cặp đấu

Trực tiếp

Thứ hai, 02/10/2023

11:30 Kateryna Baindl Caroline Garcia

11:30 Sara Sorribes Tormo Iga Swiatek

11:30 Xinyu Wang Vera Zvonareva

13:00 Ashlyn Krueger Ons Jabeur

13:00 Mayar Sherif Daria Kasatkina

15:30 Ekaterina Alexandrova Cori Gauff

18:30 Qinwen Zheng Elena Rybakina

Tennis - WTA 1000 - China Open - vòng 2

Thời gian

Cặp đấu

Trực tiếp

Thứ hai, 02/10/2023

09:00 Aryna Sabalenka Katie Boulter

09:00 Mirra Andreeva Anastasia Pavlyuchenkova

10:00 Lesia Tsurenko Lin Zhu

11:30 Anhelina Kalinina Daria Saville

13:00 Linda Noskova Jelena Ostapenko

13:00 Yue Yuan Jasmine Paolini

14:30 Magda Linette Jennifer Brady

Chia sẻ

Chia sẻ zalo Chia sẻ zalo Chia sẻ zalo Chia sẻ zalo

Q.H (Tổng hợp)

CLIP HOT